• Sun. Mar 3rd, 2024

E News 24

News Views & Review

આ રાશિના લોકો માટે રહેશે ફાયદાકારક કુળદેવીની કૃપાથી અઢળક રૂપિયાનો વરસાદ થશે , તેમની બધી જ ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે, જાણો પુરી માહિતી

ByRD Media

Nov 23, 2022

વૃષભ – સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે પરંતુ સારું ન હોવાની લાગણી રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને કેટલીક નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. જેઓ ઓનલાઈન નોકરી કરે છે તેમના માટે આ દિવસ ઉત્તમ રહેશે. વેપારમાં સમયનું ચક્ર અનુકૂળ બની રહ્યું છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમે પૈસાથી કમાણી કરવામાં સફળ રહેશો. આ દિવસે તમારી કેટલીક સમસ્યાઓનો અંત આવી શકે છે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ અને શાંત રહેવું જોઈએ. દિવસ તમને આધ્યાત્મિક બનાવશે. આખો પરિવાર તમારી આસપાસ હશે. સંતાનની બુદ્ધિમત્તાથી મન શાંત રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ જૂના મિત્રો સાથે વાતચીત કરી શકે છે.

મેષ – વધતા વજનનું ધ્યાન રાખો. કસરત કર. જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં ભાગ્યશાળી રહેશે. નોકરી કરતા લોકોને અધિકારીઓની મદદ મળી શકે છે. કામની પ્રશંસા થશે. દિવસ તમારા માટે સુખદ અને આનંદદાયક રહેશે. કોઈને મિસ કરશે. ઘરની બહાર સુખ ન શોધો, પણ અંદર શોધો. વેપારમાં નવી યોજનાઓ બનાવવાની સંભાવના છે. નવા સ્ટાફની નિમણૂક કરી શકશે. બુધાદિત્ય, લક્ષ્મીનારાયણ, સૌભાગ્ય અને સનફળ યોગની રચનાના કારણે અચાનક કોઈ મોટી વાત થઈ શકે છે. વેપારમાં કામચલાઉ વિપરીત અસર થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી દ્વારા આપવામાં આવેલી સલાહના આધારે નફો મેળવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ, દરેક સમાચાર તમારા માટે નથી, તેથી તમારા કાનને બ્રેક આપો. અને તમારા અભ્યાસ પર ધ્યાન આપો.

કર્ક – કેટલીક ખોટી સંગતના કારણે વિદ્યાર્થીઓનું ધ્યાન અભ્યાસ પરથી હટશે. વ્યવસાયમાં તમારા માટે દિવસ ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે. શારીરિક અને ભાવનાત્મક નબળાઈ અને અશાંતિનો સામનો કરવો પડશે. કોઈ વાતને લઈને મનભેદ થશે. ગ્રહણ દોષની રચનાને કારણે તમારા પારિવારિક જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવશે. તમે અનૈતિક પ્રવૃત્તિઓ તરફ આકર્ષિત થઈ શકો છો. જીવનસાથી સાથે પ્રેમ અને સંવાદિતા જાળવી રાખો. કાર્યક્ષેત્ર સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓમાં ફસાઈ જવાની સંભાવના છે. કેટલીક ખરાબ શક્યતાઓની કલ્પના કરવાથી તમારો તણાવ વધી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, બીમાર થવાની સંભાવના છે. સાવચેત રહો.

કન્યા – વાસી યોગ અને બુધાદિત્ય યોગની રચનાને કારણે, ખેલાડીઓનો ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ ટ્રેક પર વધશે. વર્કસ્પેસ પર તમે તમારી વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિને વિસ્તારવા માટે નવી વ્યૂહરચના બનાવી શકો છો. તમારો દિવસ સકારાત્મક અને સરળ રહે. સમય યોગ્ય છે. આત્મચિંતન ફાયદાકારક રહેશે. સંતાનની ચિંતા વધશે. વ્યવસાયમાં સારી પ્રગતિ થશે પરંતુ નિર્ણય લેતી વખતે ભાવુક થશો નહીં. નાણાકીય લાભના સંકેતો છે. મોટી ખરીદીનું આયોજન થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે મનોરંજનથી તમને આનંદ મળશે. વિવાહિત જીવન માટે ઉત્સાહ વધશે. તમારે ભાવનાત્મક અને શારીરિક સમર્થન આપવું જોઈએ, કોઈની મદદ કરવી જોઈએ. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો શરીરને આરામ મળશે અને મનને કામ મળશે.

વૃશ્ચિક – વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસને લઈને તણાવમાં આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકાર વિકસી શકે છે. તમારી નિયમિત ખુશીમાં ઘટાડો થશે. ઓનલાઈન બિઝનેસ કરનાર બિઝનેસમેનને બિઝનેસ કરવાનું મન નહીં થાય. ગ્રહણ દોષની રચનાને કારણે તમારું વિવાહિત જીવન સામાન્ય રહેશે. તમે કેટલાક પૈસા બગાડી શકો છો. તમારે કાર્યસ્થળ પર નિયમિત પ્રવૃત્તિઓમાં વધારાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. માનસિક તણાવ રહેશે. ઓફિસમાં કોઈની સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. તમે ગરમ સ્વભાવના અને ચીડિયા રહેશો. તેને નિયંત્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈનું અપમાન ન કરો, નહીં તો તમારું પણ અપમાન થઈ શકે છે.

તુલા – કાર્યસ્થળ પર કોઈ ખોટું કરવા માટે લાલચમાં આવવાની સંભાવના છે. સાવચેતી જરૂરી છે. સમય અને દિવસ મિશ્રિત રહેશે. વ્યવસાયિક લોકોને સામાન્ય કરતા વધુ નફો થવાની સંભાવના છે. ભાગીદારો વચ્ચે સમજણ વધશે. કંઈક સકારાત્મક સાંભળવા મળશે. પરિવારમાં બિનજરૂરી વાદ-વિવાદથી દૂર રહો. કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ પરેશાન થઈ શકે છે. બિનજરૂરી માનસિક ચિંતા થઈ શકે છે. તમારી નજીકની વ્યક્તિની ખોટ આવશે. અહીં અને ત્યાં જવાનું ટાળો. પરિવારમાં પ્રેમ અને સંવાદિતા રહેશે. પૈસાની આવક થશે. સ્પર્ધાત્મક વિદ્યાર્થીઓ તેમના ક્ષેત્રમાં વધુ સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. તમારા સ્વાસ્થ્યના સ્ટાર્સ મહાન છે.

મકર – કાર્યસ્થળ પર તમે કામમાં રહેલી શિથિલતાને વધુ સારી કામગીરીમાં બદલવાના પ્રયાસમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારા વ્યક્તિત્વમાં અનુશાસન વધશે અને તમે લોકોને સરળતાથી પ્રભાવિત કરી શકશો. પ્રમોશનની શક્યતાઓ છે. સુનફા, લક્ષ્મીનારાયણ, બુધાદિત્ય, સૌભાગ્ય યોગની રચના થવાથી વ્યવસાયમાં તમારી મહત્વકાંક્ષાઓ નવી સફળતા તરફ આગળ વધશે. તમે નાણાકીય યોજનાઓમાં પૈસા રોકવાનું વિચારશો, પરંતુ આ વિચારને હાલ પૂરતો મુલતવી રાખો. ધાર્મિક કાર્ય અને પૂજામાં રસ રહેશે. કેટલીક નવી માહિતી મળી શકે છે. પરિવાર સાથે આનંદ થશે. તમારા મનને ધ્યાન અને યોગમાં લગાવો. મનમાંથી ભય દૂર થશે. વિદ્યાર્થીઓ ઘરે બેસીને સારી રીતે અભ્યાસ કરી શકશે. માનસિક અને શારીરિક પીડા અનુભવવાની સંભાવના છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

ધનુ – તારાઓ તમારા પક્ષમાં હોવાથી વેપારમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને આગળ વધવાની તક મળી શકે છે. આ દિવસે કામમાં આવતા અવરોધો દૂર થઈ શકે છે. તમને કોઈ સારા સમાચાર પણ મળી શકે છે. વડીલોનું ધ્યાન રાખશો અને તમામ જવાબદારીઓ પૂરી કરશો. પરિવારમાં માતા-પિતાની આશા અને વિશ્વાસથી આત્મવિશ્વાસ વધશે. ધીરજથી કામ લેવું પડશે. કોઈ સારા સમાચાર મનને ગલીપચી કરશે. તમારા જીવનસાથી સાથે વિવાદ ન કરો. કોઈ સારા સમાચારથી મન પ્રસન્ન રહેશે. ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. અન્યની પ્રેરક વાર્તાઓ અને વીડિયો જોઈને વિદ્યાર્થીઓનું ધ્યાન અભ્યાસ તરફ આકર્ષિત થશે. સ્નાયુઓમાં તાણ અને તાણ હોઈ શકે છે.

મીન – સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સતર્ક રહો. ગ્રહણ દોષની રચનાને કારણે, YouTuber માટે દિવસ ખાસ રહેશે નહીં. કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. તમારે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે પ્રેમ અને સંવાદિતા જાળવી રાખવી જોઈએ. સંઘર્ષની સંભાવના રહેશે. તમે આધ્યાત્મિકતા તરફ ઝુકાવ કરી શકો છો. તમારા બાળકના કાર્યોથી તમે પરેશાન થઈ શકો છો. કાર્યક્ષેત્ર પર કામના સંબંધમાં તમને મિશ્ર પરિણામો મળશે. ભૂતકાળમાં તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા કોઈપણ કાર્યને લઈને તમારે કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં ધ્યાન આપી શકશે નહીં, તેઓ ઑનલાઇન વર્ગો ખૂટી જવાને કારણે અભ્યાસમાં પોતાને પછાત જણાશે.

કુંભ – પિતાનો સહયોગ જટિલ સમસ્યાના ઉકેલમાં ઉપયોગી સાબિત થશે. મિશ્ર પરિણામોનો દિવસ જણાય છે. મન અશાંત રહેશે. જૂના મિત્રના સંપર્કથી મન પ્રસન્ન રહેશે. બિનજરૂરી વિચારોથી મન પરેશાન રહેશે. જૂના મિત્રો સાથે ફોન પર વાત કરવાથી આનંદ વધશે અને તમારું મન પણ હળવું થશે. કોઈ સોદો આગળ વધી શકે છે, સાથે જ તમે નવા પ્રોજેક્ટમાં વ્યસ્ત રહેશો. બિઝનેસમાં તમને સિતારાઓનો સહયોગ મળી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો થવાની સંભાવના છે. ક્યાંકથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓએ પોતાના ક્ષેત્ર પર ધ્યાન આપવું પડશે. તમારા સ્વાસ્થ્યના નક્ષત્રો કોઈ સમસ્યાનો સંકેત નથી આપી રહ્યા.

 

આ લેખમાં સમાવિષ્ટ કોઈપણ માહિતી / સામગ્રી / ગણતરીની ચોકસાઈ અથવા વિશ્વસનીયતાની બાંહેધરી નથી. આ માહિતિ તમને વિવિધ માધ્યમો  એકત્રિત કરીને તમને મોકલવામાં આવી છે. અમારો ઉદ્દેશ ફક્ત માહિતી પહોંચાડવાનો છે, કોઈ પણ ધર્મ કે સમુદાય ની લાગણીને ઠેસ પોહ્ચાડવાનો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *