• Sun. May 26th, 2024

E News 24

News Views & Review

ગરીબ માંથી અમીર બનવાનો સમય આવી ગયો છે, મોગલ માં આ રાશિના લોકો ઉપર થયા છે પ્રસન્ન, કરોડપતિ જરૂરથી બનશો જાણો પૂરી માહિતી

ByRD Media

Nov 24, 2022

વૃષભ રાશિ – તમે થાક, આળસ અને ચિંતાનો અનુભવ કરી શકો છો. સંતાન તરફથી ચિંતા થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પણ થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. જોકે વધારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. હકારાત્મક અભિગમ રાખો. પરિસ્થિતિ એટલી ખરાબ નથી જેટલી દેખાય છે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં થોડી મહેનતથી સફળતા મળશે. એકાગ્રતાનો અભાવ રહેશે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. જે કામ માટે તમે ઘણા સમયથી પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તે પ્રયાસ પૂર્ણ થશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. કેટલાક સારા સમાચાર આવવાના છે. વિવેકબુદ્ધિથી કાર્ય કરો. ધંધો સારો રહેશે. અકસ્માતના ચિહ્નો દેખાઈ રહ્યા છે, સાવચેત રહો.

મેષ રાશિ – તમે કાલ્પનિક દુનિયામાં દિવસ પસાર કરશો. રચનાત્મક શક્તિને પણ યોગ્ય દિશા મળશે. પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે ખાવા-પીવાનું આયોજન કરવામાં આવશે. રોજિંદા કાર્યો પણ આત્મવિશ્વાસ અને કેન્દ્રિત મનથી પૂર્ણ થઈ શકશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે. બાળકો માટે સમય અનુકૂળ છે. પિતા તરફથી તમને લાભ થશે અને મિત્રોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. સંબંધોમાં મધુરતા જોવા મળશે, એકબીજા સાથે સુંદર પળો વિતાવવાની તકો મળશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે. શિક્ષણ માટે બહાર જવાની સંભાવના પ્રબળ છે. સામાજિક વર્તુળ વધશે અને નવા લોકો સાથે તમારા સંપર્કો પણ સ્થાપિત થશે.

કર્ક રાશિ – માનસિક ચિંતાઓ હાવી થઈ શકે છે, તેથી ક્રોધ પર કાબૂ મેળવવાનો પ્રયત્ન કરો. નવા સંબંધો બનશે, જેનાથી લાભની પૂર્ણ સંભાવના છે. કોઈ કારણસર સમયસર ખોરાક મળવો શક્ય નથી. વધુ પડતા ખર્ચ પર રોક લગાવવી. ઝગડાથી દૂર રહો અને દિવસ શાંતિથી વિતાવવાનો પ્રયત્ન કરો. તમારા કામની પ્રશંસા થશે. ઓફિસમાં તમારું માન-સન્માન વધશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારે થોડી સાવધાની રાખવી પડશે. કરિયરની દ્રષ્ટિએ વિશેષ યોગ બનશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે. પાર્ટી અથવા પિકનિકનો કાર્યક્રમ બનાવી શકાય છે. બિઝનેસ સારો ચાલશે. તમારા માટે આવાસ સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થશે.

મિથુન રાશિ – તમે કેટલાક તણાવમાં રહેશો જેના કારણે તમે તમારી જવાબદારીઓ પર ધ્યાન આપી શકશો નહીં. તમારું મન તમારા મિત્રો તરફ કેન્દ્રિત રહેશે. તમે તમારો મોટાભાગનો સમય ટેક્સ્ટિંગ અથવા ફોન પર તેમની સાથે વાત કરવામાં પસાર કરશો. વિવાહિત જીવનમાં થોડા સમય માટે કોઈ વાતને લઈને તણાવ રહી શકે છે. પ્રમોશન અને ઇચ્છિત ટ્રાન્સફર થશે. મોટે ભાગે તે જગ્યાએ રહેવાની શક્યતાઓ છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે અને તમે ધાર્મિક સ્થળોની યાત્રા કરશો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કાર્યસ્થળે મંદી અને ઉપલબ્ધતાનો અભાવ રહેશે. તમે કોઈ રોગને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો.

કન્યા રાશિ – તમારો સમય ખુશીથી પસાર કરશો. નવા સંબંધો બની શકે છે. તમને સારું વૈવાહિક સુખ મળશે. વેપારીઓ પોતાના બિઝનેસને વિસ્તારી શકશે. આર્થિક લાભ અને માન-સન્માનમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પ્રિયજન સાથે મુલાકાત અને ટૂંકા રોકાણથી તમારો આનંદ વધશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે હાલનો સમય ખૂબ જ લાભદાયક રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખજો. તમને પૂજા કરવાનું મન થશે. રાજકીય અવરોધ દૂર થશે. પૈસાની પ્રાપ્તિથી તમારા ઘણા કામ પૂરા થશે. પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. કોર્ટ અને કોર્ટ માટે સતર્ક રહેજો. કોઈ પણ કામ કરવામાં આળસ ન દાખવો.

સિંહ રાશિ – તમે તમારી જાતને યોગ્ય રીતે જાણી શકશો. તમે તમારા મન અને વ્યક્તિત્વને સારી રીતે સમજવાની કોશિશ કરશો. હાલનો સમય તમારા માટે ખૂબ જ સારો છે અને તમે જે રસ્તે ચાલી રહ્યા છો તે તમારા જીવનના દરેક પાસાને સુધારશે. તમે ખરાબ વસ્તુને સંભાળીને લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરશો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. જમીન પણ ખરીદી શકો છો. કામની વિસ્તૃત યોજનાઓ બનાવવામાં આવશે. આધ્યાત્મિક કાર્યમાં તમારી રુચિ વધશે. પરિવારના વૃદ્ધ સભ્યોએ ખાસ ધ્યાન આપવું પડશે. મહેનતના કારણે તમને સારા પરિણામ મળશે પરંતુ એકાગ્રતા ઘટશે.

વૃશ્ચિક રાશિ – હાલનો સમય તમારા માટે સારો રહી શકે છે. સાહિત્ય અને કલાત્મક વસ્તુઓ તરફ તમારી રુચિ વધી શકે છે. મિત્રોનો સાથ મળવાથી મન પ્રસન્ન રહી શકે છે. જો કે, ઘરેલું ઝઘડાઓને કારણે તમારી લાગણીઓને ઠેસ પહોંચી શકે છે. શાણપણ અને હિંમતનો ઉપયોગ કરીને, તમે તણાવ ઘટાડવા અને વિવાદોને ઊંડો કરવાના પ્રયાસમાં સતત રહેશો. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ અને અધિકારીઓ સાથે સાવધાની રાખો. ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે અને ઘરમાં પૂજાનું પણ આયોજન થશે. તમે તમારું કામ ઈમાનદારીથી કરશો. તમારા અંગત સંબંધોમાં સુધાર અને મધુરતાની નવી આશાઓ પ્રબળ રહેશે.

તુલા રાશિ – નોકરીયાત લોકોને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. સફળતા માટે મહિલાઓ અને વિદ્યાર્થીઓને વિશેષ મહેનતની જરૂર પડશે. નવી યોજના બનશે. નવી કાર્યપદ્ધતિમાં સુધારો થશે. માન સન્માન વધશે. પત્નીને આશ્વાસન આપીને તે પોતાનું કામ જરૂર પૂરું કરશે. તમને વ્યવસાયમાં સારા પરિણામો મળશે અને વ્યવસાય ફેલાવવામાં મદદ મળશે. નવી સંપત્તિ ખરીદવા અથવા હસ્તગત કરવાની સંભાવના છે. પૈતૃક સંપત્તિ પણ મળી શકે છે. ઉદ્યોગનો વિકાસ થશે. પરિવારના સભ્યોની આર્થિક અને સામાજિક પ્રગતિ થશે. સંતાન પ્રાપ્તિ થશે. સભ્યની દેખરેખ કે અભ્યાસ વગેરેની જવાબદારી વધશે.

મકર રાશિ – હાલનો સમય તમારા માટે શાંતિપૂર્ણ બની શકે છે. ભાઈ-બહેન અને મિત્રો સાથે સંબંધ વધશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોને કારણે મનમાં બેચેની રહી શકે છે. વધુ પડતી લાગણીનો અનુભવ થઈ શકે છે. ઘરનું વાતાવરણ ઉગ્ર રહી શકે છે. ઉધાર આપેલ નાણાં વસૂલવાના પ્રયાસો કરો કારણ કે તમને તે પૈસા મળી શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો. બીજાની નકલ બિલકુલ ન કરો. પરંતુ વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં સુધારના સંકેતો છે. ખરાબ સંગત ટાળો. વેપારમાં નફો ઓછો અને નુકસાન વધુ થઈ શકે છે.

ધન રાશિ – કામમાં ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલું ટેન્શન ખતમ થઈ જશે. વ્યવસ્થિત રીતે અને એકાગ્રતાથી કામ કરશો તો મોટા ભાગની સમસ્યાઓનો અંત આવશે. જટિલ પરિસ્થિતિમાં, તમારા પ્રિયજનો સાથે વાત કરવાથી ચોક્કસપણે સમાધાન મળશે. પૈસાની લેવડ-દેવડ પર તમારે ગંભીરતાથી ધ્યાન આપવું પડશે, તેમજ ધન લાભની નવી તકો પર પણ ધ્યાન આપવું પડશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. નાની આર્થિક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. લવ લાઈફમાં મધુરતા આવશે અને તમે પરિવાર સાથે યાદગાર પળો વિતાવશો. તમારું જિદ્દી વલણ ઘરમાં લોકોના હૃદયને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે, નજીકના મિત્રોને પણ ઈજા થઈ શકે છે.

મીન રાશિ – હાલનો સમય ખુશીઓ લઈને આવ્યો છે. જો તમને તમારા જીવનસાથી સાથે ઘણા દિવસોથી અણબનાવ થઈ રહ્યો છે, તો તમારું સ્મિત તેમની નારાજગી દૂર કરવા માટે શ્રેષ્ઠ દવા છે. સકારાત્મક કાર્યો કરવામાં તમારો સમય પસાર કરો. તમને સફળતા જરૂર મળશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ સંગીત સાથે જોડાયેલા છે, તેમને કોઈ મોટી સંસ્થામાં પર્ફોમ કરવાની તક મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. વૈચારિક અભિગમના સકારાત્મક લાભ થશે. નવા કામમાં રુચિ પણ જાગૃત થશે. વેપારીઓ માટે દિવસ અનુકૂળ છે. અન્ય ક્ષેત્રોમાં રોકાણનો મોટો ફાયદો થશે.

કુંભ રાશિ – હાલનો સમય તમારા માટે થોડો કષ્ટદાયક હોઈ શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે. મિલકત સંબંધિત દસ્તાવેજો પર સહી કરવાનું ટાળો. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સુધરી શકે છે. નોકરી વ્યવસાયમાં ઈચ્છિત પદ મળવાથી આનંદ થશે. આત્મવિશ્વાસ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કામના સંબંધમાં વિદેશ પ્રવાસની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં બેદરકારી ન રાખો, તમે તણાવનો શિકાર પણ બની શકો છો. વ્યાપારમાં તમારે કેટલાક ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બેરોજગારી દૂર થવાની છે. જો કોઈ સમસ્યા થવાની હતી, તો તે પણ દૂર થઈ જશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *