• Sun. May 26th, 2024

E News 24

News Views & Review

પ્રેમ તો આને કહેવાય ! આ યુવકે મૃત પ્રેમિકા સાથે કર્યા લગ્ન, આખી જિંદગી કુંવારા રહેવાની કસમ લીધી, વિડિયો જોઈ તમે પણ થઈ જશો ભાવુક…જુઓ વીડિયો

ByRD Media

Nov 26, 2022

કહેવાય છે કે પ્રેમને કોઈ સીમા દેખાતી નથી. જ્યારે કોઈ પ્રેમમાં પડે છે ત્યારે તેનો પ્રેમ મેળવવા માટે તે કંઈ પણ કરવા તૈયાર હોય છે. પ્રેમ એક એવો સુંદર અહેસાસ છે જેને પ્રેમ કરનાર વ્યક્તિ જ સમજી શકે છે. જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ કોઈના પ્રેમમાં પડે છે, ત્યારે તે તેને મેળવવા માટે આખી દુનિયા સાથે લડવા માટે પણ તૈયાર હોય છે. આપણે બધાએ પ્રેમની ઘણી વાર્તાઓ સાંભળી હશે. તે જ સમયે, આપણને ફિલ્મોમાં પણ પ્રેમ કથાઓ જોવા મળે છે.

તમે બધાએ હિન્દી સિનેમાના કિંગ ખાન એટલે કે શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ “કુછ કુછ હોતા હૈ” જોઈ હશે. એ ફિલ્મમાં એક ડાયલોગ હતો – આપણે જીવીએ છીએ એક જ વાર, મરીએ છીએ એક જ વાર, લગ્ન પણ એક જ વાર થાય છે અને પ્રેમ… પ્રેમ પણ એક જ વાર થાય છે. પરંતુ એવા ઘણા લોકો છે જે કહેશે કે વાસ્તવિક જીવનમાં આવું ક્યાં થઈ શકે છે. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે આસામથી આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે, જે એ વાતનો પુરાવો છે કે કેટલાક લોકો માત્ર એક જ વાર પ્રેમમાં પડે છે અને માત્ર એક જ વાર લગ્ન કરે છે.

હકીકતમાં, આસામમાંથી એક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે, જ્યાં એક યુવકે તેની મૃત પ્રેમિકા સાથે તેના અંતિમ સંસ્કારમાં લગ્ન કર્યા. આટલું જ નહીં, પણ જીવનભર બ્રહ્મચારી રહેવાની પ્રતિજ્ઞા પણ લીધી. આ સમાચાર વાંચીને બધા યુઝર્સ કહી રહ્યા છે કે પ્રેમની કોઈ સીમા નથી હોતી! જેણે પણ આ સમાચાર સાંભળ્યા તે ભાવુક થઈ ગયા.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આસામના મોરીગાંવના રહેવાસી 27 વર્ષીય બિટુપન તમુલીનું ચાપરમુખના કોસુઆ ગામની 24 વર્ષની પ્રાર્થના બોરા સાથે ઘણા વર્ષોથી અફેર ચાલી રહ્યું હતું. પરંતુ તાજેતરમાં તે બીમાર પડી હતી અને ત્યારબાદ તેને ગુવાહાટીની એક ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી. પરંતુ શુક્રવારે તેનું મૃત્યુ થયું હતું. હવે વાસ્તવિક પ્રેમ કહાની અહીંથી શરૂ થાય છે. માંદગી પછી પ્રાર્થનાનું અવસાન થયું પણ તે બિટુપનના હૃદયના પ્રેમને મારી શકી નહીં. હા, બિટુપને તેની મૃત પ્રેમિકાના અંતિમ સંસ્કાર સમયે લગ્ન કર્યા હતા. તેણે તેની માંગણીમાં સિંદૂર ભર્યું એટલું જ નહીં પરંતુ જીવનભર સ્નાતક રહેવાની પ્રતિજ્ઞા પણ લીધી.

તમને જણાવી દઈએ કે છોકરીના સંબંધી સુભોન બોરાએ કહ્યું કે મારી બહેન નસીબદાર છે. તે બિટુપન સાથે લગ્ન કરવા માંગતી હતી અને છોકરાએ તેની છેલ્લી ઈચ્છા પૂરી કરી. તેનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે યુવક યુવતીના ગાલ અને કપાળ પર સિંદૂર લગાવી રહ્યો છે જેવી રીતે કોઈ તેની નવી પરણેલી દુલ્હનને સિંદૂર લગાવે છે.

બિટુપન અને પ્રાર્થના બોરા લાંબા સમયથી રિલેશનશિપમાં હતા. બંનેના પરિવારજનો પણ આ સંબંધ અને લગ્ન માટે સહમત હતા. પરંતુ અચાનક પ્રાર્થના બીમાર પડી. જ્યારે વ્યક્તિ તેની પ્રેમિકા સાથે લગ્ન કરી રહ્યો હતો ત્યારે પરિવારના સભ્યો પણ આ બધું જોઈને ભાવુક થઈ ગયા હતા. છેલ્લી વિદાય પહેલાં, વ્યક્તિએ તેની પ્રેમિકાને માળા પહેરાવી અને પછી તેના શરીરને બીજી માળાથી સ્પર્શ કરી અને તેને તેના ગળામાં મૂકી દીધી.

તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયોને યુટ્યુબ શોર્ટ્સ પર @MEGHAshort નામના એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોને શેર કરવાની સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “આસામી યુવકે તેની મૃત પ્રેમિકા સાથે લગ્ન કર્યા.” આ વાયરલ વીડિયોએ દરેકને ભાવુક કરી દીધા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *